ZFR6FIX-11 (1 hộp 4 con)
Mã sản phẩm: ZFR6FIX-11
1121
940.000đ -29%
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng Loading... Mua ngay Loading... Mua ngay
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Đường kính: ϕ14
  • Chiều dài chân ren: 19mm
  • Lục giác: 16mm
  • Khe hở điện cực: 1.1mm
ĐẶC TÍNH
  • Thương hiệu: NGK
  • Xuất xứ: Nhật Bản
  • Loại sản phẩm: Iridium IX
  • Dòng xe áp dụng:
    • Chevrolet Cruze 1.6L (2009-), F16D; Cruze 1.8L (2009-), F18D; Orlando 1.8L (2011-), 2H0.
    • BMW 3 Series - 318i 2.0L (2003-2005), N46B20A.
SẢN PHẨM ÁP DỤNG CHO CÁC DÒNG XE
  • Honda
    • CRV 2.0L (2012-), R20A
    • Civic 1.3L (2005-2008), L13A
    • Civic 1.5L (1995-2000), D15Z
    • Civic 1.6L (1995-2001), D16Y
    • Civic 1.8L (2005-2011), R18A
    • Civic 1.8L (2011-), R18Z
    • Civic 2.0L (2006-2011), K20Z
  • Chevrolet
    • Cruze 1.6L (2009-), F16D
    • Cruze 1.8L (2009-), F18D
    • Orlando 1.8L (2011-), 2H0
HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT
Đường kính bugi Lực siết
8mm
8-10N-m (0.8 – 1.0kgm)
10mm
10-12N-m (1.0 – 1.2kgm)
12mm
15-20N-m (1.5 – 2.0kgm)
14mm
18mm