LFR6AIX-11 (1 hộp 4 con)
Mã sản phẩm: LFR6AIX-11
1313
940.000đ -29%
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng Loading... Mua ngay Loading... Mua ngay
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Đường kính: ϕ14
  • Chiều dài chân ren: 26.5mm
  • Lục giác: 16mm
  • Khe hở điện cực: 1.1mm
ĐẶC TÍNH
  • Thương hiệu: NGK
  • Model: Iridium IX
SẢN PHẨM ÁP DỤNG CHO CÁC DÒNG XE
  • Toyota
    • Innova 2.0L (2006-2014), 1TR-FE
    • Fortuner 2.7L (2004-2015), 2TR-FE
    • Landcruiser Prado 2.7L (2009-2013), 2TR-FE
    • Hiace 2.7L (2005-2013), 2TR-FE
HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT
Đường kính bugi Lực siết
8mm
8-10N-m (0.8 – 1.0kgm)
10mm
10-12N-m (1.0 – 1.2kgm)
12mm
15-20N-m (1.5 – 2.0kgm)
14mm
18mm