DIFR6D13 (1 hộp 4 con)
Mã sản phẩm: DIFR6D13
1609
1.440.000đ -30%
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng Loading... Mua ngay Loading... Mua ngay
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Đường kính: ϕ14
  • Chiều dài chân ren: 19mm
  • Lục giác: 16mm
  • Khe hở điện cực: 1.3mm
ĐẶC TÍNH
  • Thương hiệu: NGK
  • Model: Iridium IX
SẢN PHẨM ÁP DỤNG CHO CÁC DÒNG XE
  • Honda City 1.5L (2014~) - L15Z
  • Honda Jazz 1.5L (2015~) - L15A
  • Honda Fit 1.5L (2013~) - L15Z
HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT
Đường kính bugi Lực siết
8mm
8-10N-m (0.8 – 1.0kgm)
10mm
10-12N-m (1.0 – 1.2kgm)
12mm
15-20N-m (1.5 – 2.0kgm)
14mm
18mm