BPR5EIX-11 (1 hộp 4 con)
Mã sản phẩm: BPR5EIX-11
908
940.000đ -29%
1.330.000đ
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng Loading... Mua ngay Loading... Mua ngay
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Đường kính: ϕ14
  • Chiều dài chân ren: 19mm
  • Lục giác: 20.8mm
  • Khe hở điện cực: 1.1mm
ĐẶC TÍNH
  • Thương hiệu: NGK
  • Dòng xe:
    • Toyota Hiace 2.4L (1995-1999), 2RZ-E; Hiace 2.0L (1989-2004), 1RZ-E
  • Model: Iridium IX
SẢN PHẨM ÁP DỤNG CHO CÁC DÒNG XE
  • Toyota
    • Hiace 2.4L (1995-1999), 2RZ-E
    • Hiace 2.0L (1989-2004), 1RZ-E
  • Chevrolet
    • Matiz 0.8L (2005-2010), F8CV
    • Spark 0.8L (2005-2014), F8CV
    • Gentra 1.4L (2006-2010), LDT
HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT
Đường kính bugi Lực siết
8mm
8-10N-m (0.8 – 1.0kgm)
10mm
10-12N-m (1.0 – 1.2kgm)
12mm
15-20N-m (1.5 – 2.0kgm)
14mm
18mm