BKR5EIX-11 (1 hộp 4 con)
Mã sản phẩm: BKR5EIX-11
1203
805.000đ -30%
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng Loading... Mua ngay Loading... Mua ngay
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
  • Đường kính: ϕ14
  • Chiều dài chân ren: 19mm
  • Lục giác: 16mm
  • Khe hở điện cực: 1.1mm
ĐẶC TÍNH
  • Thương hiệu: NGK
  • Dòng xe:
    • Toyota Vios 1.5 (2003-2010) 1NZ-FE; Yaris 1.3 (2005-2013) 1NZ-FE; Corolla LX 1.3 (1993-1995) 4E-FE; Corolla GL 1.6 (1996-1999) 4A-FE; Corolla Altis 1.8 (2003-2007) 1ZZ-FE
    • KIA Carens 1.8 (1999-2006); Carens 2.0 (1999-2007) G4GC; Rio 1.4 (2005-2011).
  • Country of origin: Nhật Bản
  • Model: Iridium IX
SẢN PHẨM ÁP DỤNG CHO CÁC DÒNG XE
  • Toyota
    • Vios 1.5 (2003-2010) 1NZ-FE
    • Yaris 1.3 (2005-2013) 1NZ-FE
    • Corolla LX 1.3 (1993-1995) 4E-FE
    • Corolla GL 1.6 (1996-1999) 4A-FE
    • Corolla Altis 1.8 (2003-2007) 1ZZ-FE
  • KIA
    • Carens 1.8 (1999-2006)
    • Carens 2.0 (1999-2007) G4GC
    • Rio 1.4 (2005-2011)
HƯỚNG DẪN LẮP ĐẶT
Đường kính bugi Lực siết
8mm
8-10N-m (0.8 – 1.0kgm)
10mm
10-12N-m (1.0 – 1.2kgm)
12mm
15-20N-m (1.5 – 2.0kgm)
14mm
18mm